Hộp phối quang ODF 24FO NGOÀI TRỜI (đầy đủ phụ kiện không bao gồm dây nối quang)

Hộp phối quang ODF 24FO NGOÀI TRỜI (đầy đủ phụ kiện không bao gồm dây nối quang)

Giá bán: 660,800 VND


Hộp phối quang ODF 24FO NGOÀI TRỜI (đầy đủ phụ kiện không bao gồm dây nối quang)

Xuất xứ: Việt Nam

Bao gồm:

- 2 khay  hàn quang - 24 adapter  - 24 co nhiệt

- Được chia làm 2 khoang chính, 1 khoang chứa khay quản lý đường cáp vào, khay hàn quang, dây nối quang, lô quấn bán nguyệt,

    1 khoang chứa dây nhảy quang, một số thiết bị có thể đi cùng như bộ chia  quang, converter quang

  - Vỏ bằng sắt khép kín được phủ một lớp sơn tĩnh điện chống gỉ mầu trắng

  - Cánh cửa mở mặt trước có khóa an toàn

  - Mặt sau gồm 2 thanh đế có lỗ để treo cột và treo tường

Ứng dụng Hộp Phối Quang ODF 24FO đầy đủ phụ kiện:

  - Quản lý bảo vệ hệ thống cáp quang - Fiber to the home (FTTH) - Hệ thống quang LAN/ WAN - Hệ thống CATV

Kích cỡ:

Cao*Rộng*Sâu 46.5cm*38.3cm*15cm, Vỏ: Thép sơn tĩnh điện, Màu:Trắng, Trọng lượng:7Kg

Đối với quý khách hàng có nhu cầu số lượng lớn, vui lòng liên hệ số Hotline để được hỗ trợ giá tốt nhất.

Thông tin chi tiết

Hộp phối quang treo ngoài trời là thiết bị dùng chủ yếu cho các kết nối quang ngoài trời. Chúng quản lý và bảo vệ các điểm đấu nối quang như mối hàn quang, dây hàn nối quang, đầu nối quang (adapter), dây nhảy quang, một số thiết bị đi kèm như bộ chia quang, bộ chuyển đổi quang điện. Nó có thể được dùng để treo trên tường, treo trên cột, dùng trong nhà hoặc ngoài trời.

Hộp Phối Quang ODF Treo Ngoài Trời 24 core: Vỏ bằng sắt khép kín sơn chống tĩnh điện chống gỉ, mặt trước có cửa có khóa an toàn

Hộp phối quang lắp ngoài trời (ODF outdoor) là hộp phân phối có yêu cầu cung cấp khay nối quang, ống co nhiệt và dây nối quang.gấp đôi dung lượng yêu cầu của ODF, khác với ODF trong nhà dung lượng tương ứng với ống co nhiệt

Đặc Trưng Hộp Phối Quang ODF 24FO đầy đủ phụ kiện:

  - Với chất liệu thép cold-rol, được sơn tĩnh điện, có thể chịu được mọi loại hình thời tiết giá rét hoặc nóng ẩm.

  - Với thiết kế nhỏ gọn thẩm mỹ, cấu trúc khép kín tránh mưa nắng côn trùng.

  - Cửa có khóa an toàn.

  - Có khay quản lý đường cáp vào riêng hỗ trợ cho cả ba loại cáp đơn chiếc, loại bó và loại xòe quạt.

  - Có thể dùng adapter FC, SC, ST hoặc LC.

  - Khoang làm việc lớn dễ dàng phân bổ các đầu cáp vào, ra, các dây hàn quang, dây nhảy quang. Có thể lắp ráp thêm một số thiết bị như bộ chia quang, converter vv...

Măng xông quang FTTH 4FO
Giá: 40,000 VND
Cáp mạng cat6 -UTP Sacom 305m
Giá: 2,000,000 VND
Cáp mạng Cat6 FTP - AMP 305m
Giá: 3,600,000 VND
Cáp mạng Cat5e FTP - AMP 305m
Giá: 2,300,000 VND
Cáp mạng Cat6 UTP - AMP 305m
Giá: 2,280,000 VND
Cáp mạng Cat5e UTP - AMP 305m
Giá: 1,790,000 VND
Đầu mạng RJ45 - AMPLX
Giá: 1,500 VND
Adapter quang FC/UPC
Giá: 5,500 VND
Adapter quang SC/UPC
Giá: 4,500 VND
Măng xông quang
Giá: VND

Măng xông quang FTTH 4FO

Thông tin sản phẩm

Tủ mạng 19" 42U-D1000 (H2050xD1070xW600)

Thông tin sản phẩm

Dây điện thoại trong nhà Saicom 1*2*0.5mm

Thông tin sản phẩm

Cáp điện thoại trong nhà 100 đôi Saicom

Thông tin sản phẩm

Hộp tập điểm 100 đôi - Saicom

Thông tin sản phẩm

Dây thuê bao quang ngầm -DAC4 Sacom

Thông tin sản phẩm

Cáp quang treo 8FO (FE8) - Sacom

Thông tin sản phẩm

Dây điện thoại trong nhà Saicom 1*2*0.5mm

Thông tin sản phẩm

RF Card Encoder H-RF9

Thông tin sản phẩm

TRỌN BỘ CAMERA IP PANASONIC K-NL308K/G + K-EF134L03

Thông tin sản phẩm

Cáp mạng cat6 -UTP Sacom 305m

Thông tin sản phẩm

Hộp phối quang thuê bao trong nhà ODF 8FO (vỏ nhựa) FTTH8 màu xám (Full phụ kiện)

Thông tin sản phẩm

Tủ mạng 19" 42U-D800 (H2050xD870xW600)

Thông tin sản phẩm

Cáp quang ngầm 8FO (DU8) - Sacom

Thông tin sản phẩm

Dây điện thoại trong nhà Saicom 2*2*0.5mm

Thông tin sản phẩm

Dây điện thoại trong nhà Saicom 1*2*0.5mm

Thông tin sản phẩm

Cáp điện thoại trong nhà 50 đôi Saicom

Thông tin sản phẩm

Dây thuê bao quang FTTH4 - ống lỏng

Thông tin sản phẩm

Phiến đấu dây chống sét KH24

Thông tin sản phẩm

Cáp đồng trục RG59 - Alantek 305m

Thông tin sản phẩm

KHÓA KHÁCH SẠN DÙNG THẺ

Thông tin sản phẩm

TRỌN BỘ CAMERA IP PANASONIC K-NL304K/G + K-EW114L03

Thông tin sản phẩm

Hộp phối quang thuê bao trong nhà ODF 4FO (vỏ nhựa) FTTH8 màu xám (Full phụ kiện)

Thông tin sản phẩm

Tủ mạng 19" 42U-D600 (H2050xD670xW600)

Thông tin sản phẩm

Dây điện thoại ngoài trời Saicom 2*2*0,5mm

Thông tin sản phẩm

Dây điện thoại trong nhà Saicom 2*2*0.5mm

Thông tin sản phẩm

Cáp điện thoại trong nhà 30 đôi Saicom

Thông tin sản phẩm

Dây thuê bao quang FTTH 1FO ÷ 4FO - bọc chặt - Vui lòng liên hệ

Thông tin sản phẩm

Đầu line điện thoại RJ11

Thông tin sản phẩm

Cáp mạng Cat6 FTP - AMP 305m

Thông tin sản phẩm

Cáp quang ngầm 12FO (DU12) - Sacom

Thông tin sản phẩm

Khóa cửa Vân Tay-Mật mã

Thông tin sản phẩm

Camera Panasonic BB-HCM511CE

Thông tin sản phẩm

Hộp phối quang ODF 96FO NGOÀI TRỜI (đầy đủ phụ kiện không bao gồm dây nối quang)

Thông tin sản phẩm

Wall Mount Rack 12U hai thân (H617xW600xD600)

Thông tin sản phẩm

Dây điện thoại trong nhà Saicom 2*2*0.5mm

Thông tin sản phẩm

Phiến đấu dây điện thoại KH23 - Krone

Thông tin sản phẩm

Cáp mạng Cat5e FTP - AMP 305m

Thông tin sản phẩm

Cáp quang treo 12FO (FE12) - Sacom

Thông tin sản phẩm

Dây điện thoại ngoài trời Saicom 1*2*0.5mm

Thông tin sản phẩm

Cáp điện thoại trong nhà 20 đôi Saicom

Thông tin sản phẩm

Panasonic WJ-ND300A

Thông tin sản phẩm

Wall Mount Rack 9U (H480xW600xD475)

Thông tin sản phẩm

Dây điện thoại ngoài trời Saicom 2*7*0.18mm

Thông tin sản phẩm

Hộp phối quang ODF 48FO NGOÀI TRỜI (đầy đủ phụ kiện không bao gồm dây nối quang)

Thông tin sản phẩm

Tủ cáp điện thoại 600 đôi

Thông tin sản phẩm

Cáp mạng Cat6 UTP - AMP 305m

Thông tin sản phẩm

Cáp quang treo 24FO (FE24) - Sacom

Thông tin sản phẩm

Cáp điện thoại trong nhà 10 đôi Saicom

Thông tin sản phẩm

Camera Panasonic WV-SW385

Thông tin sản phẩm

Wall Mount Rack 6U (H350xW600xD425)

Thông tin sản phẩm

Cáp điện thoại ngầm 100 đôi Saicom

Thông tin sản phẩm

Tủ cáp điện thoại 400 đôi

Thông tin sản phẩm

Cáp mạng Cat5e UTP - AMP 305m

Thông tin sản phẩm

Cáp quang ngầm 24FO (DU24) - Sacom

Thông tin sản phẩm

Camera Panasonic BB-HCM547CE

Thông tin sản phẩm

Hộp phối quang ODF 12FO NGOÀI TRỜI (đầy đủ phụ kiện không bao gồm dây nối quang)

Thông tin sản phẩm

Open Rack 19” 42U (H2000 x D750x W600)

Thông tin sản phẩm

Cáp điện thoại ngầm 50 đôi Saicom

Thông tin sản phẩm

Hộp tập điểm 200 đôi - Saicom

Thông tin sản phẩm

Cáp đồng trục RG6 - Alantek 305m

Thông tin sản phẩm

Cáp quang treo 48FO (FE48) - Sacom - Vui lòng liên hệ

Thông tin sản phẩm

Camera Panasonic BL-C111CE

Thông tin sản phẩm

Hộp phối quang ODF 96FO KHAY TRƯỢT GẮN RACK 19” ( đầy đủ phụ kiện không bao gồm dây nối quang)

Thông tin sản phẩm

Open Rack 19” 27U (H1350 x D750 x W600)

Thông tin sản phẩm

Cáp điện thoại ngầm 30 đôi Saicom

Thông tin sản phẩm

Hộp tập điểm 50 đôi - Saicom

Thông tin sản phẩm

Cáp đồng trục RG11 - Alantek 305m

Thông tin sản phẩm

Cáp quang ngầm 48FO (DU48) - Sacom - Vui lòng liên hệ

Thông tin sản phẩm

Camera Panasonic WV-SF352

Thông tin sản phẩm

Hộp phối quang ODF 48FO KHAY TRƯỢT GẮN RACK 19” ( đầy đủ phụ kiện không bao gồm dây nối quang)

Thông tin sản phẩm

Cáp điện thoại ngầm 20 đôi Saicom

Thông tin sản phẩm

Hộp tập điểm 30 đôi - Saicom

Thông tin sản phẩm

Đầu mạng RJ45 - AMPLX

Thông tin sản phẩm

Cáp mạng Cat5e UTP - Sacom 305m

Thông tin sản phẩm

Cáp quang treo 96FO (FE96) - Sacom - Vui lòng liên hệ

Thông tin sản phẩm

Camera Panasonic WV-SW395

Thông tin sản phẩm

Đế inox gắn phiến 150 đôi (gắn rack)

Thông tin sản phẩm

Cáp quang ngầm 96FO (DU96) - Sacom - Vui lòng liên hệ

Thông tin sản phẩm

Cáp điện thoại ngầm 10 đôi Saicom

Thông tin sản phẩm

Hộp phối quang ODF 24FO KHAY TRƯỢT GẮN RACK 19” ( đầy đủ phụ kiện không bao gồm dây nối quang)

Thông tin sản phẩm

Camera Panasonic WV-SP105

Thông tin sản phẩm

Đế inox gắn phiến 100 đôi

Thông tin sản phẩm

Cáp quang ngầm 144FO (DU144) - Sacom - Vui lòng liên hệ

Thông tin sản phẩm

Hộp phối quang ODF 12FO KHAY TRƯỢT GẮN RACK 19” ( đầy đủ phụ kiện không bao gồm dây nối quang)

Thông tin sản phẩm

Đế inox gắn phiến 50 đôi

Thông tin sản phẩm

Cáp quang treo 144FO (FE 144) - Sacom - Vui lòng liên hệ

Thông tin sản phẩm

Hộp phối quang ODF cố định 48FO gắn rack 19inch (đầy đủ phụ kiện, không bao gồm dây nối quang)

Thông tin sản phẩm

Đế inox gắn phiến 30 đôi

Thông tin sản phẩm

Hộp phối quang ODF cố định 24FO gắn rack 19inch (đầy đủ phụ kiện, không bao gồm dây nối quang)

Thông tin sản phẩm

Tool nhấn cáp điện thoại

Thông tin sản phẩm

Hộp phối quang ODF cố định 12FO gắn rack 19inch (đầy đủ phụ kiện, không bao gồm dây nối quang)

Thông tin sản phẩm

Media Converter 2 cổng Ethernet 10/100M 1310/1550nm WDM BiDi SM 40Km SC

Thông tin sản phẩm

Media Converter 2 cổng Ethernet 10/100M 1550/1310nm WDM BiDi SM 20Km SC

Thông tin sản phẩm

Media Converter 1 cổng Ethernet 10/100M 1550/1310nm WDM BiDi SM 40Km SC

Thông tin sản phẩm

Media Converter 1 cổng Ethernet 10/100M 1310/1550nm WDM BiDi SM 20Km SC

Thông tin sản phẩm

Dây nhảy quang LC/PC-SC/PC, Multimode(50/125), Duplex, 5m, 3.0mm

Thông tin sản phẩm

Dây nhảy quang SC/PC-SC/PC, Multimode(50/125), Duplex, 3m, 3.0mm

Thông tin sản phẩm

Dây nhảy quang FC/UPC-FC/UPC, Simplex, 5m, 3.0mm

Thông tin sản phẩm

Dây nhảy quang LC/UPC-LC/UPC, Simplex, 3m, 3.0mm

Thông tin sản phẩm

Dây nhảy quang SC/UPC-SC/UPC, Simplex, 3m, 3.0mm

Thông tin sản phẩm

Bộ chuyển đổi 10/100/1000M Gigabit Ethernet - Quang (WINTOP)

Thông tin sản phẩm

Bộ chuyển đổi 2 cổng 10/100M Fast Ethernet - Quang (WINTOP)

Thông tin sản phẩm

Bộ chuyển đổi 1 cổng 10/100M Fast Ethernet - Quang  (WINTOP)

Thông tin sản phẩm

Ống co nhiệt (bảo vệ mối hàn)

Thông tin sản phẩm

Hộp phối quang - ODF

Thông tin sản phẩm

Dây nhảy quang các loại - chuẩn: SC, LC, FC, ST, MU, MT-RJ, MPO, E2000 vv..

Thông tin sản phẩm

Adapter quang FC/UPC

Thông tin sản phẩm

Dây nối quang - Dây pigtail SC/UPC 0.9 dài 1-1.5m

Thông tin sản phẩm

Adapter quang SC/UPC

Thông tin sản phẩm

Măng xông quang

Thông tin sản phẩm

Đầu nối quang nhanh - Fast Connector SC/UPC

Thông tin sản phẩm
Hỗ trợ trực tuyến
  • duyanh08vn

    Điện thoại bàn

    ĐT: 028.2243.7676

  • duyanh08vn

    Hỗ trợ đại lý - Dự án

    0914070908 (Ms.Huyền) - 0911.721.138 (Ms. Tình) - 0932663608 (Mr.Vũ)

  • duyanh08vn

    NV.Kinh Doanh

    0911.721.138 Ms Tình

  • duyanh08vn

    NV.Kinh Doanh

    0911.721.128 Ms.Huyền

Quảng cáo
Cáp đồng Saicom Saicom Phụ kiện quang saicom Saicom phụ kiện đồng media converter saicom
Thống kê truy cập