Cáp mạng Cat6 UTP - AMP 305m

Cáp mạng Cat6 UTP - AMP 305m

Giá bán: 2,280,000 VND


Cáp mạng Cat6 loại UTP có mã 1427254-6 là dây cáp mạng hỗ trợ việc truyền dẫn tín hiệu trong hệ thống đường mạng. Dây mạng Cat6 chuẩn chính hãng AMP, chất lượng bảo đảm.

Đối với quý khách hàng có nhu cầu số lượng lớn, vui lòng liên hệ số Hotline để được hỗ trợ giá tốt nhất.

Thông tin chi tiết

Cáp mạng Cat6 loại UTP có mã 1427254-6 là dây cáp mạng hỗ trợ việc truyền dẫn tín hiệu trong hệ thống đường mạng. Dây mạng Cat6 chuẩn chính hãng AMP, chất lượng bảo đảm.

Sử dụng cáp mạng chuẩn sẽ giúp cho đường truyền luôn được xuyên suốt, ổn định. Sử dụng cáp mạng AMP hoàn toàn yên tâm bởi chất lượng mà giá cả cực kỳ tốt.

Cáp mạng AMP là lựa chọn hàng đầu của mọi công trình (Abnet.com.vn)

Cáp mạng AMP là lựa chọn hàng đầu của mọi công trình.

Trong một hệ thống mạng, dây cáp mạng đóng vai trò quan trọng. Với cáp mạng Cat6 mã sản phẩm 1427254-6 dùng cho đường 10/100/1000, tốc độ lớn, thông tin truyền tải nhiều. Dây mạng Cat6 có màu xanh, độ dài chuẩn là 305 mét / 1 box. Đây là loại cáp UTP có khả năng chống cháy. Với chất lượng tốt, giá tốt cho mọi hệ thống nên loại dây cáp này được làm giả rất nhiều. Phân biệt 02 loại cáp chuẩn và cáp lởm, chúng ta có thể nhìn bằng mắt thường. Hộp cáp chính hãng chắc chắn, thùng cattong vuông vắn, các thông tin về cáp mạng cat6 đầy đủ về tên hàng, nơi xuất xứ, các thông số liên quan. Với cáp giả, hộp thường ọp ẹp, thiếu chắc chắn và thông tin đi kèm. Ngay cả về phần dây, hàng chuẩn có màu sắc xanh đậm, ở phần dây có lõi nhựa giữa các dây, sợi cáp Cat6 được làm bởi đồng nguyên chất.

Loại dây cáp mạng Cat6 AMP xịn có sợi được làm bằng đồng nguyên chất và có lõi nhựa.

Loại dây cáp mạng Cat6 AMP xịn có sợi được làm bằng đồng nguyên chất và có lõi nhựa.

Để hệ thống truyền dẫn của bạn được ổn định, hãy lựa chọn loại cáp mạng tốt nhất. Cáp mạng AMP với hai loại Cat5 và Cat6 UTP và FTP chống cháy và chống nhiễu. Với đường truyền với dung lượng lớn, dây mạng Cat6 sẽ đáp ứng được yêu cầu của thiết kế.

Thông tin sản phẩm Cáp UTP cat6e AMP 1427254 - 6 :

1427254-6

UTP Cable,Cat6,4 Prs,23AWG,Sol,XF,CM,Blue,RB

- Xuất xứ : China

Măng xông quang FTTH 4FO
Giá: 40,000 VND
Cáp mạng cat6 -UTP Sacom 305m
Giá: 2,000,000 VND
Cáp mạng Cat6 FTP - AMP 305m
Giá: 3,600,000 VND
Cáp mạng Cat5e FTP - AMP 305m
Giá: 2,300,000 VND
Cáp mạng Cat5e UTP - AMP 305m
Giá: 1,790,000 VND
Đầu mạng RJ45 - AMPLX
Giá: 1,500 VND
Adapter quang FC/UPC
Giá: 5,500 VND
Adapter quang SC/UPC
Giá: 4,500 VND
Măng xông quang
Giá: VND

Măng xông quang FTTH 4FO

Thông tin sản phẩm

Tủ mạng 19" 42U-D1000 (H2050xD1070xW600)

Thông tin sản phẩm

Dây điện thoại trong nhà Saicom 1*2*0.5mm

Thông tin sản phẩm

Cáp điện thoại trong nhà 100 đôi Saicom

Thông tin sản phẩm

Hộp tập điểm 100 đôi - Saicom

Thông tin sản phẩm

Dây thuê bao quang ngầm -DAC4 Sacom

Thông tin sản phẩm

Cáp quang treo 8FO (FE8) - Sacom

Thông tin sản phẩm

Dây điện thoại trong nhà Saicom 1*2*0.5mm

Thông tin sản phẩm

RF Card Encoder H-RF9

Thông tin sản phẩm

TRỌN BỘ CAMERA IP PANASONIC K-NL308K/G + K-EF134L03

Thông tin sản phẩm

Cáp mạng cat6 -UTP Sacom 305m

Thông tin sản phẩm

Hộp phối quang thuê bao trong nhà ODF 8FO (vỏ nhựa) FTTH8 màu xám (Full phụ kiện)

Thông tin sản phẩm

Tủ mạng 19" 42U-D800 (H2050xD870xW600)

Thông tin sản phẩm

Cáp quang ngầm 8FO (DU8) - Sacom

Thông tin sản phẩm

Dây điện thoại trong nhà Saicom 2*2*0.5mm

Thông tin sản phẩm

Dây điện thoại trong nhà Saicom 1*2*0.5mm

Thông tin sản phẩm

Cáp điện thoại trong nhà 50 đôi Saicom

Thông tin sản phẩm

Dây thuê bao quang FTTH4 - ống lỏng

Thông tin sản phẩm

Phiến đấu dây chống sét KH24

Thông tin sản phẩm

Cáp đồng trục RG59 - Alantek 305m

Thông tin sản phẩm

KHÓA KHÁCH SẠN DÙNG THẺ

Thông tin sản phẩm

TRỌN BỘ CAMERA IP PANASONIC K-NL304K/G + K-EW114L03

Thông tin sản phẩm

Hộp phối quang thuê bao trong nhà ODF 4FO (vỏ nhựa) FTTH8 màu xám (Full phụ kiện)

Thông tin sản phẩm

Tủ mạng 19" 42U-D600 (H2050xD670xW600)

Thông tin sản phẩm

Dây điện thoại ngoài trời Saicom 2*2*0,5mm

Thông tin sản phẩm

Dây điện thoại trong nhà Saicom 2*2*0.5mm

Thông tin sản phẩm

Cáp điện thoại trong nhà 30 đôi Saicom

Thông tin sản phẩm

Dây thuê bao quang FTTH 1FO ÷ 4FO - bọc chặt - Vui lòng liên hệ

Thông tin sản phẩm

Đầu line điện thoại RJ11

Thông tin sản phẩm

Cáp mạng Cat6 FTP - AMP 305m

Thông tin sản phẩm

Cáp quang ngầm 12FO (DU12) - Sacom

Thông tin sản phẩm

Khóa cửa Vân Tay-Mật mã

Thông tin sản phẩm

Camera Panasonic BB-HCM511CE

Thông tin sản phẩm

Hộp phối quang ODF 96FO NGOÀI TRỜI (đầy đủ phụ kiện không bao gồm dây nối quang)

Thông tin sản phẩm

Wall Mount Rack 12U hai thân (H617xW600xD600)

Thông tin sản phẩm

Dây điện thoại trong nhà Saicom 2*2*0.5mm

Thông tin sản phẩm

Phiến đấu dây điện thoại KH23 - Krone

Thông tin sản phẩm

Cáp mạng Cat5e FTP - AMP 305m

Thông tin sản phẩm

Cáp quang treo 12FO (FE12) - Sacom

Thông tin sản phẩm

Dây điện thoại ngoài trời Saicom 1*2*0.5mm

Thông tin sản phẩm

Cáp điện thoại trong nhà 20 đôi Saicom

Thông tin sản phẩm

Panasonic WJ-ND300A

Thông tin sản phẩm

Wall Mount Rack 9U (H480xW600xD475)

Thông tin sản phẩm

Dây điện thoại ngoài trời Saicom 2*7*0.18mm

Thông tin sản phẩm

Hộp phối quang ODF 48FO NGOÀI TRỜI (đầy đủ phụ kiện không bao gồm dây nối quang)

Thông tin sản phẩm

Tủ cáp điện thoại 600 đôi

Thông tin sản phẩm

Cáp quang treo 24FO (FE24) - Sacom

Thông tin sản phẩm

Cáp điện thoại trong nhà 10 đôi Saicom

Thông tin sản phẩm

Camera Panasonic WV-SW385

Thông tin sản phẩm

Hộp phối quang ODF 24FO NGOÀI TRỜI (đầy đủ phụ kiện không bao gồm dây nối quang)

Thông tin sản phẩm

Wall Mount Rack 6U (H350xW600xD425)

Thông tin sản phẩm

Cáp điện thoại ngầm 100 đôi Saicom

Thông tin sản phẩm

Tủ cáp điện thoại 400 đôi

Thông tin sản phẩm

Cáp mạng Cat5e UTP - AMP 305m

Thông tin sản phẩm

Cáp quang ngầm 24FO (DU24) - Sacom

Thông tin sản phẩm

Camera Panasonic BB-HCM547CE

Thông tin sản phẩm

Hộp phối quang ODF 12FO NGOÀI TRỜI (đầy đủ phụ kiện không bao gồm dây nối quang)

Thông tin sản phẩm

Open Rack 19” 42U (H2000 x D750x W600)

Thông tin sản phẩm

Cáp điện thoại ngầm 50 đôi Saicom

Thông tin sản phẩm

Hộp tập điểm 200 đôi - Saicom

Thông tin sản phẩm

Cáp đồng trục RG6 - Alantek 305m

Thông tin sản phẩm

Cáp quang treo 48FO (FE48) - Sacom - Vui lòng liên hệ

Thông tin sản phẩm

Camera Panasonic BL-C111CE

Thông tin sản phẩm

Hộp phối quang ODF 96FO KHAY TRƯỢT GẮN RACK 19” ( đầy đủ phụ kiện không bao gồm dây nối quang)

Thông tin sản phẩm

Open Rack 19” 27U (H1350 x D750 x W600)

Thông tin sản phẩm

Cáp điện thoại ngầm 30 đôi Saicom

Thông tin sản phẩm

Hộp tập điểm 50 đôi - Saicom

Thông tin sản phẩm

Cáp đồng trục RG11 - Alantek 305m

Thông tin sản phẩm

Cáp quang ngầm 48FO (DU48) - Sacom - Vui lòng liên hệ

Thông tin sản phẩm

Camera Panasonic WV-SF352

Thông tin sản phẩm

Hộp phối quang ODF 48FO KHAY TRƯỢT GẮN RACK 19” ( đầy đủ phụ kiện không bao gồm dây nối quang)

Thông tin sản phẩm

Cáp điện thoại ngầm 20 đôi Saicom

Thông tin sản phẩm

Hộp tập điểm 30 đôi - Saicom

Thông tin sản phẩm

Đầu mạng RJ45 - AMPLX

Thông tin sản phẩm

Cáp mạng Cat5e UTP - Sacom 305m

Thông tin sản phẩm

Cáp quang treo 96FO (FE96) - Sacom - Vui lòng liên hệ

Thông tin sản phẩm

Camera Panasonic WV-SW395

Thông tin sản phẩm

Đế inox gắn phiến 150 đôi (gắn rack)

Thông tin sản phẩm

Cáp quang ngầm 96FO (DU96) - Sacom - Vui lòng liên hệ

Thông tin sản phẩm

Cáp điện thoại ngầm 10 đôi Saicom

Thông tin sản phẩm

Hộp phối quang ODF 24FO KHAY TRƯỢT GẮN RACK 19” ( đầy đủ phụ kiện không bao gồm dây nối quang)

Thông tin sản phẩm

Camera Panasonic WV-SP105

Thông tin sản phẩm

Đế inox gắn phiến 100 đôi

Thông tin sản phẩm

Cáp quang ngầm 144FO (DU144) - Sacom - Vui lòng liên hệ

Thông tin sản phẩm

Hộp phối quang ODF 12FO KHAY TRƯỢT GẮN RACK 19” ( đầy đủ phụ kiện không bao gồm dây nối quang)

Thông tin sản phẩm

Đế inox gắn phiến 50 đôi

Thông tin sản phẩm

Cáp quang treo 144FO (FE 144) - Sacom - Vui lòng liên hệ

Thông tin sản phẩm

Hộp phối quang ODF cố định 48FO gắn rack 19inch (đầy đủ phụ kiện, không bao gồm dây nối quang)

Thông tin sản phẩm

Đế inox gắn phiến 30 đôi

Thông tin sản phẩm

Hộp phối quang ODF cố định 24FO gắn rack 19inch (đầy đủ phụ kiện, không bao gồm dây nối quang)

Thông tin sản phẩm

Tool nhấn cáp điện thoại

Thông tin sản phẩm

Hộp phối quang ODF cố định 12FO gắn rack 19inch (đầy đủ phụ kiện, không bao gồm dây nối quang)

Thông tin sản phẩm

Media Converter 2 cổng Ethernet 10/100M 1310/1550nm WDM BiDi SM 40Km SC

Thông tin sản phẩm

Media Converter 2 cổng Ethernet 10/100M 1550/1310nm WDM BiDi SM 20Km SC

Thông tin sản phẩm

Media Converter 1 cổng Ethernet 10/100M 1550/1310nm WDM BiDi SM 40Km SC

Thông tin sản phẩm

Media Converter 1 cổng Ethernet 10/100M 1310/1550nm WDM BiDi SM 20Km SC

Thông tin sản phẩm

Dây nhảy quang LC/PC-SC/PC, Multimode(50/125), Duplex, 5m, 3.0mm

Thông tin sản phẩm

Dây nhảy quang SC/PC-SC/PC, Multimode(50/125), Duplex, 3m, 3.0mm

Thông tin sản phẩm

Dây nhảy quang FC/UPC-FC/UPC, Simplex, 5m, 3.0mm

Thông tin sản phẩm

Dây nhảy quang LC/UPC-LC/UPC, Simplex, 3m, 3.0mm

Thông tin sản phẩm

Dây nhảy quang SC/UPC-SC/UPC, Simplex, 3m, 3.0mm

Thông tin sản phẩm

Bộ chuyển đổi 10/100/1000M Gigabit Ethernet - Quang (WINTOP)

Thông tin sản phẩm

Bộ chuyển đổi 2 cổng 10/100M Fast Ethernet - Quang (WINTOP)

Thông tin sản phẩm

Bộ chuyển đổi 1 cổng 10/100M Fast Ethernet - Quang  (WINTOP)

Thông tin sản phẩm

Ống co nhiệt (bảo vệ mối hàn)

Thông tin sản phẩm

Hộp phối quang - ODF

Thông tin sản phẩm

Dây nhảy quang các loại - chuẩn: SC, LC, FC, ST, MU, MT-RJ, MPO, E2000 vv..

Thông tin sản phẩm

Adapter quang FC/UPC

Thông tin sản phẩm

Dây nối quang - Dây pigtail SC/UPC 0.9 dài 1-1.5m

Thông tin sản phẩm

Adapter quang SC/UPC

Thông tin sản phẩm

Măng xông quang

Thông tin sản phẩm

Đầu nối quang nhanh - Fast Connector SC/UPC

Thông tin sản phẩm
Hỗ trợ trực tuyến
  • duyanh08vn

    Điện thoại bàn

    ĐT: 028.2243.7676

  • duyanh08vn

    Hỗ trợ đại lý - Dự án

    0914070908 (Ms.Huyền) - 0911.721.138 (Ms. Tình) - 0932663608 (Mr.Vũ)

  • duyanh08vn

    NV.Kinh Doanh

    0911.721.138 Ms Tình

  • duyanh08vn

    NV.Kinh Doanh

    0911.721.128 Ms.Huyền

Quảng cáo
Cáp đồng Saicom Saicom Phụ kiện quang saicom Saicom phụ kiện đồng media converter saicom
Thống kê truy cập