TRỌN BỘ CAMERA IP PANASONIC K-NL304K/G + K-EW114L03

TRỌN BỘ CAMERA IP PANASONIC K-NL304K/G + K-EW114L03

Giá bán: Liên hệ VND


Trọn bộ camera IP PANASONIC dòng cao cấp không phát sinh gồm: 
- 01 Camera IP Panasonic K-EF134L03 hoặc Panasonic K-EW114L03 
- 01 Đầu ghi IP Panasonic K-NL304K/G có 4 kênh 
- 01 Ổ cứng cao cấp chuyên dùng cho đầu ghi Camera WD-PURPLE dung lượng 1TB 
- 01 Nguồn chuyên dùng cho Camera nhãn hiệu OneCam cao cấp loại 12VDC-2.000mA 
- 04 Jack nối mạng DINTEK của Taiwan 
- 10m Dây cáp mạng UTP Cat5 - Taiwan 
- 10m Dây điện cấp nguồn CADIVI 2 x16 sợi, lõi đồng 0,5mm 

Thông tin chi tiết

Đây là trọn bộ camera độ phân giải 1.3Megappixel, ghi hình chuẩn HD 720P, có thể nâng cấp lắp Camera 2.0Mega Pixel. Mua trọn bộ được giảm tới 50% theo giá hãng được áp dụng khi mua tại các chi nhánh.

 

Trọn bộ camera IP PANASONIC K-NL304K/G + K-EW114L03 (hoặc camera K-EF134L03) dòng cao cấp, không phát sinh phí gồm:

Camera IP Panasonic K-EF134L03 hoặc Panasonic K-EW114L03 : số lượng  01 camera
Đầu ghi IP Panasonic K-NL304K/G 4 kênh : số lượng 01 đầu ghi
Ổ cứng cao cấp chuyên dùng cho đầu ghi Camera WD-PURPLE dung lượng 1Tb : số lượng 01 ổ cứng
Nguồn chuyên dùng cho Camera nhãn hiệu OneCam cao cấp loại 12VDC-1.000mA : Số lượng 01 cái
- Jack nối mạng DINTEK của Taiwan : số lượng  04 cái ( dùng cho 1 camera và 1 đầu ghi)
Dây cáp tín hiệu RG6-5C - Taiwan, Hỗ trợ cho tín hiệu hình ảnh full HD 1080P: số lượng 10 mét
Dây điện cấp nguồn CADIVI 2 x16 sợi, lõi đồng 0,5mm, vỏ bọc cách điện cao cấp: số lượng 10 mét.
Dây cáp HDMI chuẩn 1.4 truyền hình ảnh lên tới Full HD 1080P : số lượng 01 sợi loại 1,5 mét
- Phí đi dây cho 1 camera tương đương 10 mét dây, lắp đặt thiết bị, căn chỉnh góc theo yêu cầu, cài đặt xem qua mạng, cài xem qua điện thoại, hướng dẫn sử dụng và hướng dẫn bảo quản hệ thống 1 lần miễn phí.


* Ghi chú : 
+ Bảo hành 24 tháng (12 tháng đầu tiên bảo hành tại nơi lắp đặt + Miễn phí thêm 12 tháng bảo trì, bảo dưỡng, vệ sinh thiết bị, miễn phí công bảo trì, bảo dưỡng có giá trị tương đương 2,200,000 đ).
+ Đổi sang Ổ cứng  dung lượng 2TB bù thêm 700.000 đồng, đổi sang 3Tb giá 1.600.000 đồng, đổi sang 4Tb bù 2.900.000đ.
+ Lắp thêm 01 camera cho hệ thống cần mua thêm : Camera 1 cái , Nguồn 1 cái, Jack mạng RJ45 * 2 đầu, dây cáp mạng và dây nguồn theo thực tế, nhân công lắp đặt và phụ kiện khác như ống luồn, ruột gà ... bảo vệ dây nếu có.
+ Quý khách có thể lựa chọn camera, đầu ghi hình khác thay thế.
+ Dây cáp tín hiệu 5C chống nhiễu 5.500đ/mét , dây nguồn Cadivi 4.500đ/mét , dây cáp mạng 7.500đ /mét, Đầu Jack mạng Dintek RJ45 giá 5.000d/ 1 cái, Jack nối BNC+ F5  giá 15.000d/ 1 đầu, Nguồn camera dưới 30 Led giá 80.000đ/ 1 cái, Nguồn Camera trên 30 Led giá 100.000đ/ 1 cái (Tính theo thực tế sử dụng phát sinh ngoài khuyến mãi).
+ Gói khuyến mãi trọn bộ Camera giá rẻ này chưa bao gồm thuế VAT 10%.

Măng xông quang FTTH 4FO
Giá: 40,000 VND
Cáp mạng cat6 -UTP Sacom 305m
Giá: 2,000,000 VND
Cáp mạng Cat6 FTP - AMP 305m
Giá: 3,600,000 VND
Cáp mạng Cat5e FTP - AMP 305m
Giá: 2,300,000 VND
Cáp mạng Cat6 UTP - AMP 305m
Giá: 2,280,000 VND
Cáp mạng Cat5e UTP - AMP 305m
Giá: 1,790,000 VND
Đầu mạng RJ45 - AMPLX
Giá: 1,500 VND
Adapter quang FC/UPC
Giá: 5,500 VND
Adapter quang SC/UPC
Giá: 4,500 VND
Măng xông quang
Giá: VND

Măng xông quang FTTH 4FO

Thông tin sản phẩm

Tủ mạng 19" 42U-D1000 (H2050xD1070xW600)

Thông tin sản phẩm

Dây điện thoại trong nhà Saicom 1*2*0.5mm

Thông tin sản phẩm

Cáp điện thoại trong nhà 100 đôi Saicom

Thông tin sản phẩm

Hộp tập điểm 100 đôi - Saicom

Thông tin sản phẩm

Dây thuê bao quang ngầm -DAC4 Sacom

Thông tin sản phẩm

Cáp quang treo 8FO (FE8) - Sacom

Thông tin sản phẩm

Dây điện thoại trong nhà Saicom 1*2*0.5mm

Thông tin sản phẩm

RF Card Encoder H-RF9

Thông tin sản phẩm

TRỌN BỘ CAMERA IP PANASONIC K-NL308K/G + K-EF134L03

Thông tin sản phẩm

Cáp mạng cat6 -UTP Sacom 305m

Thông tin sản phẩm

Hộp phối quang thuê bao trong nhà ODF 8FO (vỏ nhựa) FTTH8 màu xám (Full phụ kiện)

Thông tin sản phẩm

Tủ mạng 19" 42U-D800 (H2050xD870xW600)

Thông tin sản phẩm

Cáp quang ngầm 8FO (DU8) - Sacom

Thông tin sản phẩm

Dây điện thoại trong nhà Saicom 2*2*0.5mm

Thông tin sản phẩm

Dây điện thoại trong nhà Saicom 1*2*0.5mm

Thông tin sản phẩm

Cáp điện thoại trong nhà 50 đôi Saicom

Thông tin sản phẩm

Dây thuê bao quang FTTH4 - ống lỏng

Thông tin sản phẩm

Phiến đấu dây chống sét KH24

Thông tin sản phẩm

Cáp đồng trục RG59 - Alantek 305m

Thông tin sản phẩm

KHÓA KHÁCH SẠN DÙNG THẺ

Thông tin sản phẩm

Hộp phối quang thuê bao trong nhà ODF 4FO (vỏ nhựa) FTTH8 màu xám (Full phụ kiện)

Thông tin sản phẩm

Tủ mạng 19" 42U-D600 (H2050xD670xW600)

Thông tin sản phẩm

Dây điện thoại ngoài trời Saicom 2*2*0,5mm

Thông tin sản phẩm

Dây điện thoại trong nhà Saicom 2*2*0.5mm

Thông tin sản phẩm

Cáp điện thoại trong nhà 30 đôi Saicom

Thông tin sản phẩm

Dây thuê bao quang FTTH 1FO ÷ 4FO - bọc chặt - Vui lòng liên hệ

Thông tin sản phẩm

Đầu line điện thoại RJ11

Thông tin sản phẩm

Cáp mạng Cat6 FTP - AMP 305m

Thông tin sản phẩm

Cáp quang ngầm 12FO (DU12) - Sacom

Thông tin sản phẩm

Khóa cửa Vân Tay-Mật mã

Thông tin sản phẩm

Camera Panasonic BB-HCM511CE

Thông tin sản phẩm

Hộp phối quang ODF 96FO NGOÀI TRỜI (đầy đủ phụ kiện không bao gồm dây nối quang)

Thông tin sản phẩm

Wall Mount Rack 12U hai thân (H617xW600xD600)

Thông tin sản phẩm

Dây điện thoại trong nhà Saicom 2*2*0.5mm

Thông tin sản phẩm

Phiến đấu dây điện thoại KH23 - Krone

Thông tin sản phẩm

Cáp mạng Cat5e FTP - AMP 305m

Thông tin sản phẩm

Cáp quang treo 12FO (FE12) - Sacom

Thông tin sản phẩm

Dây điện thoại ngoài trời Saicom 1*2*0.5mm

Thông tin sản phẩm

Cáp điện thoại trong nhà 20 đôi Saicom

Thông tin sản phẩm

Panasonic WJ-ND300A

Thông tin sản phẩm

Wall Mount Rack 9U (H480xW600xD475)

Thông tin sản phẩm

Dây điện thoại ngoài trời Saicom 2*7*0.18mm

Thông tin sản phẩm

Hộp phối quang ODF 48FO NGOÀI TRỜI (đầy đủ phụ kiện không bao gồm dây nối quang)

Thông tin sản phẩm

Tủ cáp điện thoại 600 đôi

Thông tin sản phẩm

Cáp mạng Cat6 UTP - AMP 305m

Thông tin sản phẩm

Cáp quang treo 24FO (FE24) - Sacom

Thông tin sản phẩm

Cáp điện thoại trong nhà 10 đôi Saicom

Thông tin sản phẩm

Camera Panasonic WV-SW385

Thông tin sản phẩm

Hộp phối quang ODF 24FO NGOÀI TRỜI (đầy đủ phụ kiện không bao gồm dây nối quang)

Thông tin sản phẩm

Wall Mount Rack 6U (H350xW600xD425)

Thông tin sản phẩm

Cáp điện thoại ngầm 100 đôi Saicom

Thông tin sản phẩm

Tủ cáp điện thoại 400 đôi

Thông tin sản phẩm

Cáp mạng Cat5e UTP - AMP 305m

Thông tin sản phẩm

Cáp quang ngầm 24FO (DU24) - Sacom

Thông tin sản phẩm

Camera Panasonic BB-HCM547CE

Thông tin sản phẩm

Hộp phối quang ODF 12FO NGOÀI TRỜI (đầy đủ phụ kiện không bao gồm dây nối quang)

Thông tin sản phẩm

Open Rack 19” 42U (H2000 x D750x W600)

Thông tin sản phẩm

Cáp điện thoại ngầm 50 đôi Saicom

Thông tin sản phẩm

Hộp tập điểm 200 đôi - Saicom

Thông tin sản phẩm

Cáp đồng trục RG6 - Alantek 305m

Thông tin sản phẩm

Cáp quang treo 48FO (FE48) - Sacom - Vui lòng liên hệ

Thông tin sản phẩm

Camera Panasonic BL-C111CE

Thông tin sản phẩm

Hộp phối quang ODF 96FO KHAY TRƯỢT GẮN RACK 19” ( đầy đủ phụ kiện không bao gồm dây nối quang)

Thông tin sản phẩm

Open Rack 19” 27U (H1350 x D750 x W600)

Thông tin sản phẩm

Cáp điện thoại ngầm 30 đôi Saicom

Thông tin sản phẩm

Hộp tập điểm 50 đôi - Saicom

Thông tin sản phẩm

Cáp đồng trục RG11 - Alantek 305m

Thông tin sản phẩm

Cáp quang ngầm 48FO (DU48) - Sacom - Vui lòng liên hệ

Thông tin sản phẩm

Camera Panasonic WV-SF352

Thông tin sản phẩm

Hộp phối quang ODF 48FO KHAY TRƯỢT GẮN RACK 19” ( đầy đủ phụ kiện không bao gồm dây nối quang)

Thông tin sản phẩm

Cáp điện thoại ngầm 20 đôi Saicom

Thông tin sản phẩm

Hộp tập điểm 30 đôi - Saicom

Thông tin sản phẩm

Đầu mạng RJ45 - AMPLX

Thông tin sản phẩm

Cáp mạng Cat5e UTP - Sacom 305m

Thông tin sản phẩm

Cáp quang treo 96FO (FE96) - Sacom - Vui lòng liên hệ

Thông tin sản phẩm

Camera Panasonic WV-SW395

Thông tin sản phẩm

Đế inox gắn phiến 150 đôi (gắn rack)

Thông tin sản phẩm

Cáp quang ngầm 96FO (DU96) - Sacom - Vui lòng liên hệ

Thông tin sản phẩm

Cáp điện thoại ngầm 10 đôi Saicom

Thông tin sản phẩm

Hộp phối quang ODF 24FO KHAY TRƯỢT GẮN RACK 19” ( đầy đủ phụ kiện không bao gồm dây nối quang)

Thông tin sản phẩm

Camera Panasonic WV-SP105

Thông tin sản phẩm

Đế inox gắn phiến 100 đôi

Thông tin sản phẩm

Cáp quang ngầm 144FO (DU144) - Sacom - Vui lòng liên hệ

Thông tin sản phẩm

Hộp phối quang ODF 12FO KHAY TRƯỢT GẮN RACK 19” ( đầy đủ phụ kiện không bao gồm dây nối quang)

Thông tin sản phẩm

Đế inox gắn phiến 50 đôi

Thông tin sản phẩm

Cáp quang treo 144FO (FE 144) - Sacom - Vui lòng liên hệ

Thông tin sản phẩm

Hộp phối quang ODF cố định 48FO gắn rack 19inch (đầy đủ phụ kiện, không bao gồm dây nối quang)

Thông tin sản phẩm

Đế inox gắn phiến 30 đôi

Thông tin sản phẩm

Hộp phối quang ODF cố định 24FO gắn rack 19inch (đầy đủ phụ kiện, không bao gồm dây nối quang)

Thông tin sản phẩm

Tool nhấn cáp điện thoại

Thông tin sản phẩm

Hộp phối quang ODF cố định 12FO gắn rack 19inch (đầy đủ phụ kiện, không bao gồm dây nối quang)

Thông tin sản phẩm

Media Converter 2 cổng Ethernet 10/100M 1310/1550nm WDM BiDi SM 40Km SC

Thông tin sản phẩm

Media Converter 2 cổng Ethernet 10/100M 1550/1310nm WDM BiDi SM 20Km SC

Thông tin sản phẩm

Media Converter 1 cổng Ethernet 10/100M 1550/1310nm WDM BiDi SM 40Km SC

Thông tin sản phẩm

Media Converter 1 cổng Ethernet 10/100M 1310/1550nm WDM BiDi SM 20Km SC

Thông tin sản phẩm

Dây nhảy quang LC/PC-SC/PC, Multimode(50/125), Duplex, 5m, 3.0mm

Thông tin sản phẩm

Dây nhảy quang SC/PC-SC/PC, Multimode(50/125), Duplex, 3m, 3.0mm

Thông tin sản phẩm

Dây nhảy quang FC/UPC-FC/UPC, Simplex, 5m, 3.0mm

Thông tin sản phẩm

Dây nhảy quang LC/UPC-LC/UPC, Simplex, 3m, 3.0mm

Thông tin sản phẩm

Dây nhảy quang SC/UPC-SC/UPC, Simplex, 3m, 3.0mm

Thông tin sản phẩm

Bộ chuyển đổi 10/100/1000M Gigabit Ethernet - Quang (WINTOP)

Thông tin sản phẩm

Bộ chuyển đổi 2 cổng 10/100M Fast Ethernet - Quang (WINTOP)

Thông tin sản phẩm

Bộ chuyển đổi 1 cổng 10/100M Fast Ethernet - Quang  (WINTOP)

Thông tin sản phẩm

Ống co nhiệt (bảo vệ mối hàn)

Thông tin sản phẩm

Hộp phối quang - ODF

Thông tin sản phẩm

Dây nhảy quang các loại - chuẩn: SC, LC, FC, ST, MU, MT-RJ, MPO, E2000 vv..

Thông tin sản phẩm

Adapter quang FC/UPC

Thông tin sản phẩm

Dây nối quang - Dây pigtail SC/UPC 0.9 dài 1-1.5m

Thông tin sản phẩm

Adapter quang SC/UPC

Thông tin sản phẩm

Măng xông quang

Thông tin sản phẩm

Đầu nối quang nhanh - Fast Connector SC/UPC

Thông tin sản phẩm
Hỗ trợ trực tuyến
  • duyanh08vn

    Điện thoại bàn

    ĐT: 028.2243.7676

  • duyanh08vn

    Hỗ trợ đại lý - Dự án

    0914070908 (Ms.Huyền) - 0911.721.138 (Ms. Tình) - 0932663608 (Mr.Vũ)

  • duyanh08vn

    NV.Kinh Doanh

    0911.721.138 Ms Tình

  • duyanh08vn

    NV.Kinh Doanh

    0911.721.128 Ms.Huyền

Quảng cáo
Cáp đồng Saicom Saicom Phụ kiện quang saicom Saicom phụ kiện đồng media converter saicom
Thống kê truy cập