Hotline
0914 070 908
0
Giỏ hàng
(0) sản phẩm
Cáp quang luồn cống kim loại DU144 Saicom
Cáp quang luồn cống kim loại DU144 Saicom

Cáp quang luồn cống kim loại DU144 Saicom

Mã : 117
Tình trạng : Còn hàng
Người dùng đánh giá:
  • Loại
    Dây & Cáp Quang, Dây & Cáp Quang Saicom, Cáp quang luồn cống kim loại Saicom (có băng thép),
  • Thương hiệu
    Saicom
  • Xuất xứ
    Việt Nam
  • Quy cách
    Cắt mét
  • Dài
    2000 mét
  • Tiêu chuẩn
    ITU-T G.652.D và TCVN 8665: 2011
Số lượng:
Giá bán:
Liên hệ 0914 070 908
(Giá chưa bao gồm VAT và phí vận chuyển)
Chia sẻ:
Mô tả sản phẩm

Cáp quang luồn cống kim loại DU144

  • Hãng sản xuất: Saicom
  • Xuất xứ: Việt Nam
  • Cáp quang luồn cống kim loại 144 DU single mode (đơn mode) chôn trực tiếp; bên trong chứa 144 sợi quang; đặt trong ống đệm lỏng, có nhồi lớp dầu chống ẩm, có màng ngăn ẩm, có 1 hoặc 2 lớp vỏ bằng nhựa HDPE màu đen; sử dụng luồn cống chôn trực tiếp vào lòng đất. Hàng chất lượng cao.
  • Đặc biệt là, Cáp quang luồn cống kim loại 144 DU có thêm lớp băng thép nhăn gợn sóng nhằm bảo vệ sợi quang khỏi tác động ngoại lực; đảm bảo độ bền của cáp, truyền tín hiệu quang đi xa với tốc độ tốt hơn.

Thông tin liên hệ

  • VPGD: 36 Núi Thành, Phường 13, Quận Tân Bình, TP. Hồ Chí Minh
  • Hotline: 028.22437676 -  0914 070908 ( Ms. Huyền ) - 0911721138 ( Ms. Tình ) để được tư vấn và hỗ trợ giá tốt nhất

#saicom #saicomcorp #daydienthoai #sacom #amp #capquang #capmang #giatotnhat #si #duan #congtrinh\

Thông tin chi tiết

Cáp quang luồn cống kim loại DU144

  • Hãng sản xuất: Saicom
  • Xuất xứ: Việt Nam
  • Cáp quang luồn cống kim loại 144 DU single mode (đơn mode) chôn trực tiếp; bên trong chứa 144 sợi quang; đặt trong ống đệm lỏng, có nhồi lớp dầu chống ẩm, có màng ngăn ẩm, có 1 hoặc 2 lớp vỏ bằng nhựa HDPE màu đen; sử dụng luồn cống chôn trực tiếp vào lòng đất. Hàng chất lượng cao.
  • Đặc biệt là, Cáp quang luồn cống kim loại 144 DU có thêm lớp băng thép nhăn gợn sóng nhằm bảo vệ sợi quang khỏi tác động ngoại lực; đảm bảo độ bền của cáp, truyền tín hiệu quang đi xa với tốc độ tốt hơn.
  • Đường kính trường mode

+ Tại bước sóng 1310 nm/ dung sai: 9.2 µm/ ±0.5µm
+ Tại bước sóng 1550 nm/ dung sai: 10.4 µm/ ±0.8µm

  • Đường kính vỏ/ dung sai: 125.0µm/ ±1µm
  • Lỗi đồng tâm lõi: ≤ 0.5µm
  • Độ méo vỏ sợ: ≤ 1%
  • Đường kính vỏ bọc ngoài: 245 ± 5µm
  • Bước sóng cắt: ≤ 1260 nm
  • Hệ số suy hao

– Tại bước sóng 1310nm
+ Tối đa : ≤ 0.36 dB/km
+ Trung bình : ≤ 0.35 dB/km

– Tại bước sóng 1550nm
+ Tối đa : ≤ 0.22 dB/km
+ Trung bình : ≤ 0.21 dB/km

  • Hệ số tán sắc bước sóng

– Tại bước sóng 1310nm : ≤ 3.5 ps/nm´km
– Tại bước sóng 1550nm : ≤ 18 ps/nm´km

  • Bước sóng không tán sắc: 1300 nm ≤ l0 ≤1324 nm
  • Độ dốc tại bước sóng không tán sắc : ≤ 0.092 ps/nm2´km
  • Hệ số tán sắc mode phân cực – sợi đã bọc cáp: ≤ 0.2 ps
Đánh giá
Đánh giá trung bình
5/5
(1 đánh giá)
5 sao
1
4 sao
0
3 sao
0
2 sao
0
1 sao
0
Đánh giá của bạn là thông tin quý giá cho CÔNG TY CỔ PHẦN SAICOM
GỬI Đánh giá CỦA BẠN
Cáp quang luồn cống kim loại DU144 Saicom

Cáp quang luồn cống kim loại DU144 Saicom

Thương hiệu:
1 đánh giá

Quý khách có thắc mắc về sản phẩm này? Quý khách đang muốn khiếu nại hay phản hồi về đơn hàng đã mua?

• Tham khảo thông tin thêm tại Thông tin hỗ trợ.

• Liên hệ hotline 0914 070 908, hoặc gửi thông tin về email sales@saicomcorp.com.vn để được hỗ trợ ngay.

Chọn xem nhận xét
Cảm nhận của bạn

Sản phẩm đã xem

HỆ THỐNG NHÂN VIÊN KINH DOANH TRÊN TOÀN QUỐC

Ms. Hoàng Thị Thu Huyền
Ms. Hoàng Thị Thu Huyền 0914070908
Ms. Mai Thị Tình
Ms. Mai Thị Tình 0911721138
Mr. Trần Như Tiến
Mr. Trần Như Tiến 0911721128
Mr. Chung Vĩnh Đạt
Mr. Chung Vĩnh Đạt 02822437676
Mr. Đinh Tấn Tài
Mr. Đinh Tấn Tài 0282247676